Cảm biến an toàn Omron SGE-245-2-2000 02000C
Thông tin mô tả sản phẩm: SGE-245-2-2000 02000C
Cảm biến cạnh cửa an toàn OMRON SGE-245-2-2000 02000C
nhà chế tạo: Omron
SKU: SGE-245-2-2000 02000C
950 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Cảm biến an toàn Omron SGE-245-2-2000 02000C
Thông Tin Chi Tiết Sản Phẩm: SGE-245-2-2000 02000C
ModelSGE-245-2-2000 02000C
Khoảng cách tác động7.4mm
Chiều dài cảm biến2000mm
Lực tác động68N
Độ bền cơ học10,000 operations min
Thiết bị tương thíchEdge Controlle: SCC-1224A
LoạiĐầu cảm biến cửa
Phương pháp phát hiệnPhản xạ khuếch tán
Mặt cắt ngang25x60mm
Khoảng cách vượt quá18.3mm (at 400 N)
Vùng không hoạt động (ở 2 đầu cảm biến)20mm
Lực tác động tối đa500N
Góc hoạt động tối đa2 x 45°
Vật liệu vỏEPDM
Độ cứng vật liệu68 Shore A
Kiểu kết nối2-wire cable on one side, terminating resistor on the other side
Chiều dài cáp2m
Phương pháp lắp đặtStandard mounting base
Môi trường hoạt độngStandard
Nhiệt độ môi trường-10...55°C
Độ ẩm môi trường0...90%
Cấp bảo vệIP65
Tiêu chuẩnEN ISO 13856-2
Khối lượng tương đối770g/m
Chiều rộng tổng thể25mm
Chiều cao tổng thể2000mm
Chiều sâu tổng thể46mm