Cảm biến an toàn Omron SGE-245-2-2680 05000C
Thông tin mô tả sản phẩm: SGE-245-2-2680 05000C
Cảm biến cạnh cửa an toàn OMRON SGE-245-2-2680 05000C
nhà chế tạo: Omron
SKU: SGE-245-2-2680 05000C
950 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Cảm biến an toàn Omron SGE-245-2-2680 05000C
Thông Tin Chi Tiết Sản Phẩm: SGE-245-2-2680 05000C
ModelSGE-245-2-2680 05000C
Khoảng cách tác động7.4mm
Chiều dài cảm biến2680mm
Phương pháp phát hiệnPhản xạ khuếch tán
Mặt cắt ngang25x60mm
Khoảng cách vượt quá18.3mm (at 400 N)
Vùng không hoạt động (ở 2 đầu cảm biến)20mm
Chiều dài cáp5m
Phương pháp lắp đặtStandard mounting base
Môi trường hoạt độngStandard
Nhiệt độ môi trường-10...55°C
Độ ẩm môi trường0...90%
Khối lượng tương đối770g/m
Chiều rộng tổng thể25mm
Chiều cao tổng thể2680mm
Chiều sâu tổng thể46mm