Cảm biến an toàn Omron SGE-245L-0-1670N 05000C-05000C
Thông tin mô tả sản phẩm: SGE-245L-0-1670N 05000C-05000C
Cảm biến cạnh cửa an toàn OMRON SGE-245L-0-1670N 05000C-05000C
nhà chế tạo: Omron
SKU: SGE-245L-0-1670N 05000C-05000C
950 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Cảm biến an toàn Omron SGE-245L-0-1670N 05000C-05000C
Thông Tin Chi Tiết Sản Phẩm: SGE-245L-0-1670N 05000C-05000C
ModelSGE-245L-0-1670N 05000C-05000C
Chiều dài cảm biến1670mm
Phương pháp phát hiệnPhản xạ khuếch tán
Mặt cắt ngang25x74mm
Khoảng cách vượt quá18.3mm (at 400 N)
Vùng không hoạt động (ở 2 đầu cảm biến)20mm
Độ cứng vật liệu68 Shore A
Kiểu kết nối2-wire cable on both sides
Chiều dài cáp5m/5m
Môi trường hoạt độngStandard
Nhiệt độ môi trường-10...55°C
Độ ẩm môi trường0...90%
Khối lượng tương đối820g/m
Chiều rộng tổng thể25mm
Chiều cao tổng thể1670mm
Chiều sâu tổng thể60mm