Cảm biến an toàn Omron SGE-365-2-0200 01000C
Thông tin mô tả sản phẩm: SGE-365-2-0200 01000C
Cảm biến cạnh cửa an toàn OMRON SGE-365-2-0200 01000C
nhà chế tạo: Omron
SKU: SGE-365-2-0200 01000C
950 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Cảm biến an toàn Omron SGE-365-2-0200 01000C
Thông Tin Chi Tiết Sản Phẩm: SGE-365-2-0200 01000C
ModelSGE-365-2-0200 01000C
Chiều dài cảm biến200mm
Lực tác động78N
Độ bền cơ học10,000 operations min
Thiết bị tương thíchEdge Controlle: SCC-1224A
LoạiĐầu cảm biến cửa
Phương pháp phát hiệnPhản xạ khuếch tán
Mặt cắt ngang35x80mm
Khoảng cách vượt quá33.8mm (at 400 N)
Vùng không hoạt động (ở 2 đầu cảm biến)20mm
Lực tác động tối đa500N
Góc hoạt động tối đa2 x 45°
Vật liệu vỏEPDM
Độ cứng vật liệu68 Shore A
Kiểu kết nối2-wire cable on one side, terminating resistor on the other side
Chiều dài cáp1m
Phương pháp lắp đặtStandard mounting base
Môi trường hoạt độngStandard
Nhiệt độ môi trường-10...55°C
Độ ẩm môi trường0...90%
Cấp bảo vệIP65
Tiêu chuẩnEN ISO 13856-2
Khối lượng tương đối1.1kg/m
Chiều rộng tổng thể35mm
Chiều cao tổng thể200mm
Chiều sâu tổng thể66mm