Cảm biến an toàn Omron SGE-365-2-0330 01000C
Thông tin mô tả sản phẩm: SGE-365-2-0330 01000C
Cảm biến cạnh cửa an toàn OMRON SGE-365-2-0330 01000C
nhà chế tạo: Omron
SKU: SGE-365-2-0330 01000C
950 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Cảm biến an toàn Omron SGE-365-2-0330 01000C
Thông Tin Chi Tiết Sản Phẩm: SGE-365-2-0330 01000C
ModelSGE-365-2-0330 01000C
Chiều dài cảm biến330mm
Phương pháp phát hiệnPhản xạ khuếch tán
Mặt cắt ngang35x80mm
Khoảng cách vượt quá33.8mm (at 400 N)
Vùng không hoạt động (ở 2 đầu cảm biến)20mm
Chiều dài cáp1m
Phương pháp lắp đặtStandard mounting base
Môi trường hoạt độngStandard
Nhiệt độ môi trường-10...55°C
Độ ẩm môi trường0...90%
Khối lượng tương đối1.1kg/m
Chiều rộng tổng thể35mm
Chiều cao tổng thể330mm
Chiều sâu tổng thể66mm