Đèn tháp Qlight ST45L-BZ-3-24-RAG-LB18
  • 90dB
  • 3 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 24VDC, 24VAC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
khả dụng: Trong kho
SKU: ST45L-BZ-3-24-RAG-LB18
Giá cũ: 965.250 ₫
772.200 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp ST45L-BZ-3-24-RAG-LB18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp ST45L-BZ-3-24-RAG-LB18 Qlight LED - 45mm - 3 tầng
Bảng thông số kỹ thuật của: ST45L-BZ-3-24-RAG-LB18
ModelST45L-BZ-3-24-RAG-LB18
Điện áp24VDC, 24VAC
Số tầng3 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Âm lượng (tại 1m)90dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: LB18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: LB18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá
Cỡ LensD45mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Số âm thanh1
Loại âm thanhBoth prolonged (beep, beep)
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối440g
Đường kính tổng thể45mm
Chiều dài tổng thể400mm