Đèn LED Qlight SAOL2-220-R-SSW
  • Màu đỏ
  • 220VAC
  • Bóng LED
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
  • Kiểu sáng: Sáng liên tục
nhà chế tạo: Qlight
SKU: SAOL2-220-R-SSW
Giá cũ: 2.854.500 ₫
2.595.000 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn LED báo không cường độ sáng thấp
Đặc điểm nổi bật: Đèn LED báo không cường độ sáng thấp QLIGHT SAOL2-220-R-SSW
Bảng thông số kỹ thuật của: SAOL2-220-R-SSW
ModelSAOL2-220-R-SSW
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Màu ánh sángMàu đỏ
Điện áp220VAC
Loại đènBóng LED
Kiểu sángSáng liên tục
Phụ kiện đi kèmNo
Phụ kiện mua rờiKhông có
LoạiĐèn tín hiệu cảnh báo
Công suất bóng đèn9W
Hình dạng LensHình tròn
Chiều cao 1 tầng124mm
Màu thânMàu đỏ
Chất liệu LensNhựa
Chất liệu vỏNhôm
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (lắp trực tiếp)
Kiểu kết nốiBắt vít
Môi trường hoạt độngNgoài trời
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối1.02kg
Đường kính tổng thể139mm
Chiều dài tổng thể185mm