Đèn LED Qlight QLEX-350-24
  • LED
  • 8.6W
  • 780lm
  • 5000...6000K
  • Lắp bề mặt (bắt vít)
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QLEX-350-24
Giá cũ: 1.100 ₫
1.000 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn LED chiếu sáng chống cháy nổ
Đặc điểm nổi bật: Đèn LED chiếu sáng chống cháy nổ QLIGHT QLEX-350-24
Bảng thông số kỹ thuật của: QLEX-350-24
ModelQLEX-350-24
Nguồn sángLED
Tổng công suất đèn8.6W
Quang thông780lm
Nhiệt độ màu5000...6000K
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (bắt vít)
Phụ kiện đi kèmNo
LoạiĐèn chiếu sáng dạng thanh
Vị trí lắp đặtGắn máy, Trên tường
Bóng đèn đi kèmTích hợp đèn LED
Kiểu dáng bóng đènDạng ống
Màu sắc ánh sáng đènÁnh sáng ban ngày
Nguồn cấpĐiện
Điện áp nguồn cấp24VDC
Chất LensNhựa
Màu sắc LensTròng kính trong mờ, Tròng kính trong suốt
Vật liệu thân đènNhôm
Màu sắc của đènĐen
Phương pháp đấu nốiDây liền
Môi trường hoạt độngNgoài trời, Chống cháy nổ
Khối lượng tương đối1.12kg
Chiều dài tổng thể350mm
Chiều rộng tổng thể110mm
Chiều cao tổng thể93.4mm