Đèn LED Qlight QPLC300-24
  • 4W
  • LED
  • 309lm
  • 6000...7000K
  • Lắp bề mặt (bắt vít)
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QPLC300-24
Giá cũ: 1.100 ₫
1.000 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn LED chống thấm nước
Đặc điểm nổi bật: Đèn LED chống thấm nước QLIGHT QPLC300-24
Bảng thông số kỹ thuật của: QPLC300-24
ModelQPLC300-24
Nguồn sángLED
Tổng công suất đèn4W
Quang thông309lm
Nhiệt độ màu6000...7000K
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (bắt vít)
LoạiĐèn chiếu sáng dạng thanh
Vị trí lắp đặtTrên tường, Trên trần nhà
Bóng đèn đi kèmTích hợp đèn LED
Kiểu dáng bóng đènDạng ống
Màu sắc ánh sáng đènÁnh sáng ban ngày
Nguồn cấpĐiện
Điện áp nguồn cấp24VDC
Chiều dài Lens200mm
Chất LensNhựa
Màu sắc LensTròng kính trong suốt
Vật liệu thân đènNhôm, Nhựa
Màu sắc của đènTrắng
Phương pháp đấu nốiDây liền
Môi trường hoạt độngNgoài trời, Không thấm nước
Khối lượng tương đối150g
Chiều dài tổng thể300mm
Chiều rộng tổng thể39.4mm
Chiều cao tổng thể24.4mm