Đèn tháp Qlight QT50L-1-220-R-SZ18
  • 1 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 220VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QT50L-1-220-R-SZ18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QT50L-1-220-R-SZ18 1 tầng 220VAC D50
Bảng thông số kỹ thuật của: QT50L-1-220-R-SZ18
ModelQT50L-1-220-R-SZ18
Điện áp220VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng1 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: SZ18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD50mm
Chiều cao 1 tầng41mm
Môi trường hoạt độngNgoài trời
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối260g
Đường kính tổng thể50mm
Chiều dài tổng thể297mm