Đèn tháp Qlight QT50L-2-110-RG
  • 2 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 110VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QT50L-2-110-RG
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QT50L-2-110-RG 2 tầng 110VAC D50
Bảng thông số kỹ thuật của: QT50L-2-110-RG
ModelQT50L-2-110-RG
Điện áp110VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng2 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmNo
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Cỡ LensD50mm
Chiều cao 1 tầng41mm
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp lỗ (dùng thanh đỡ)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngNgoài trời
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối310g
Đường kính tổng thể50mm
Chiều dài tổng thể338mm