Đèn tháp Qlight QT50L-2-110-RG-LB18
  • 2 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 110VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QT50L-2-110-RG-LB18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QT50L-2-110-RG-LB18 2 tầng 110VAC D50
Bảng thông số kỹ thuật của: QT50L-2-110-RG-LB18
ModelQT50L-2-110-RG-LB18
Điện áp110VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng2 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: LB18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Cỡ LensD50mm
Chiều cao 1 tầng41mm
Môi trường hoạt độngNgoài trời
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối310g
Đường kính tổng thể50mm
Chiều dài tổng thể338mm