Đèn tháp Qlight QT50L-2-12-RG-SL18
  • 2 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 12VDC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QT50L-2-12-RG-SL18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QT50L-2-12-RG-SL18 2 tầng 12VDC D50
Bảng thông số kỹ thuật của: QT50L-2-12-RG-SL18
ModelQT50L-2-12-RG-SL18
Điện áp12VDC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng2 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: SL18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Cỡ LensD50mm
Chiều cao 1 tầng41mm
Môi trường hoạt độngNgoài trời
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối300g
Đường kính tổng thể50mm
Chiều dài tổng thể338mm