Đèn tháp Qlight QT50L-3-220-RAG-QLA18
  • 3 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 220VAC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QT50L-3-220-RAG-QLA18
Giá cũ: 1.100 ₫
1.000 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QT50L-3-220-RAG-QLA18 3 tầng 220VAC D50
Bảng thông số kỹ thuật của: QT50L-3-220-RAG-QLA18
ModelQT50L-3-220-RAG-QLA18
Điện áp220VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng3 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QLA18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá
Cỡ LensD50mm
Chiều cao 1 tầng41mm
Màu thânMàu đen
Chất liệu LensNhựa
Chất liệu vỏNhựa
Chất liệu cột đènNhôm
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp gá
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngNgoài trời
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối350g
Đường kính tổng thể50mm
Chiều dài tổng thể379mm