Đèn tháp Qlight QT50L-4-110-RAGB-SL18
  • 4 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 110VAC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QT50L-4-110-RAGB-SL18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QT50L-4-110-RAGB-SL18 4 tầng 110VAC D50
Bảng thông số kỹ thuật của: QT50L-4-110-RAGB-SL18
ModelQT50L-4-110-RAGB-SL18
Điện áp110VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng4 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: SL18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời
Cỡ LensD50mm
Chiều cao 1 tầng41mm
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp gá
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngNgoài trời
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối390g
Đường kính tổng thể50mm
Chiều dài tổng thể420mm