Đèn tháp Qlight QT50L-5-220-RAGBW-QZ18
  • 5 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 220VAC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QT50L-5-220-RAGBW-QZ18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QT50L-5-220-RAGBW-QZ18 5 tầng 220VAC D50
Bảng thông số kỹ thuật của: QT50L-5-220-RAGBW-QZ18
ModelQT50L-5-220-RAGBW-QZ18
Điện áp220VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng5 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QZ18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời, Màu trắng
Cỡ LensD50mm
Chiều cao 1 tầng41mm
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Tùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu sắc
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp gá
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngNgoài trời
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối440g
Đường kính tổng thể50mm
Chiều dài tổng thể461mm