Đèn tháp Qlight QT50L-BZ-2-220-RG-QLA18
  • 90dB
  • 2 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 220VAC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QT50L-BZ-2-220-RG-QLA18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QT50L-BZ-2-220-RG-QLA18 2 tầng 220VAC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: QT50L-BZ-2-220-RG-QLA18
ModelQT50L-BZ-2-220-RG-QLA18
Điện áp220VAC
Số tầng2 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Âm lượng (tại 1m)90dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QLA18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QLA18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Cỡ LensD50mm
Chiều cao 1 tầng41mm
Số âm thanh1
Loại âm thanhPi Pi slow
Điều chỉnh âm lượng
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp gá
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối380g
Chiều rộng tổng thể50mm
Đường kính tổng thể50mm
Chiều dài tổng thể387mm