Đèn tháp Qlight QT50L-USB-WA-3-RAG-QL18
  • 85dB
  • 3 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 5VDC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QT50L-USB-WA-3-RAG-QL18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QT50L-USB-WA-3-RAG-QL18 3 tầng kết nối USB đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: QT50L-USB-WA-3-RAG-QL18
ModelQT50L-USB-WA-3-RAG-QL18
Điện áp5VDC
Số tầng3 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QL18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QL18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá
Cỡ LensD50mm
Chiều cao 1 tầng41mm
Số âm thanh5
Loại âm thanhBeep intermittent, Door chime, Phone ring, Tripping beat, PI.PI.PI sho  rt [...]
Điều chỉnh âm lượngKhông
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngTùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu sắc, Giá đỡ có thể điều chỉnh (0 đến 180  độ) [...]
Giao diện truyền thôngUSB
Phương pháp lắp đặtLắp lỗ (dùng thanh đỡ)
Kiểu kết nốiĐầu nối USB loại A
Môi trường hoạt độngNgoài trời
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Đường kính tổng thể50mm
Chiều dài tổng thể504mm