Đèn tháp Qlight QT50L-USB-WM-5-RAGBW-LB18
  • 85dB
  • 5 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 5VDC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QT50L-USB-WM-5-RAGBW-LB18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QT50L-USB-WM-5-RAGBW-LB18 5 tầng kết nối USB đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: QT50L-USB-WM-5-RAGBW-LB18
ModelQT50L-USB-WM-5-RAGBW-LB18
Điện áp5VDC
Số tầng5 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: LB18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: LB18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời, Màu trắng
Cỡ LensD50mm
Chiều cao 1 tầng41mm
Số âm thanh5
Loại âm thanhSweet home, For elise, Cuckoo’s waltz, Piano sonata, Turkish march
Điều chỉnh âm lượngKhông
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngTùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu sắc
Giao diện truyền thôngUSB
Phương pháp lắp đặtLắp lỗ (dùng thanh đỡ)
Kiểu kết nốiĐầu nối USB loại A
Môi trường hoạt độngNgoài trời
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Đường kính tổng thể50mm
Chiều dài tổng thể586mm