Đèn tháp Qlight QT50L-WA-1-12-R-SL18
  • 85dB
  • 1 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 12VDC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QT50L-WA-1-12-R-SL18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QT50L-WA-1-12-R-SL18 1 tầng 12VDC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: QT50L-WA-1-12-R-SL18
ModelQT50L-WA-1-12-R-SL18
Điện áp12VDC
Số tầng1 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: SL18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: SL18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD50mm
Chiều cao 1 tầng41mm
Số âm thanh5
Loại âm thanhPI.PI.PI short, Beep intermittent, Door chime, Phone ring, Tripping be  at [...]
Điều chỉnh âm lượng
Chất liệu cột đènNhôm
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp gá
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối420g
Đường kính tổng thể50mm
Chiều dài tổng thể422mm