Đèn tháp Qlight QT50L-WS-212-RG-QL18
  • 85dB
  • 2 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 12VDC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QT50L-WS-212-RG-QL18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QT50L-WS-212-RG-QL18 2 tầng 12VDC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: QT50L-WS-212-RG-QL18
ModelQT50L-WS-212-RG-QL18
Điện áp12VDC
Số tầng2 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QL18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QL18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Cỡ LensD50mm
Chiều cao 1 tầng41mm
Số âm thanh5
Loại âm thanhAmbulance, Machinery fault, Beep intermittent, Emergency, Fire
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp gá
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối460g
Đường kính tổng thể50mm
Chiều dài tổng thể463mm