Đèn tháp Qlight QT50L-WS-212-RG-QZ18
  • 85dB
  • 2 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 12VDC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QT50L-WS-212-RG-QZ18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QT50L-WS-212-RG-QZ18 2 tầng 12VDC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: QT50L-WS-212-RG-QZ18
ModelQT50L-WS-212-RG-QZ18
Điện áp12VDC
Số tầng2 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QZ18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QZ18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Cỡ LensD50mm
Chiều cao 1 tầng41mm
Số âm thanh5
Loại âm thanhAmbulance, Machinery fault, Beep intermittent, Emergency, Fire
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Tùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu sắc
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp gá
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối460g
Đường kính tổng thể50mm
Chiều dài tổng thể463mm