Đèn tháp Qlight QT50L-WS-3-24-RAG
  • 85dB
  • 3 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 24VDC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QT50L-WS-3-24-RAG
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QT50L-WS-3-24-RAG 3 tầng 24VDC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: QT50L-WS-3-24-RAG
ModelQT50L-WS-3-24-RAG
Điện áp24VDC
Số tầng3 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmNo
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá
Cỡ LensD50mm
Chiều cao 1 tầng41mm
Số âm thanh5
Loại âm thanhAmbulance, Machinery fault, Beep intermittent, Emergency, Fire
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Tùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu sắc
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp lỗ (dùng thanh đỡ)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối500g
Đường kính tổng thể50mm
Chiều dài tổng thể504mm