Đèn tháp Qlight QT50LF-5-12-RAGBW-LW18
  • 5 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 12VDC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QT50LF-5-12-RAGBW-LW18
Giá cũ: 1.100 ₫
1.000 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QT50LF-5-12-RAGBW-LW18 5 tầng 12VDC D50
Bảng thông số kỹ thuật của: QT50LF-5-12-RAGBW-LW18
ModelQT50LF-5-12-RAGBW-LW18
Điện áp12VDC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng5 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: LW18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời, Màu trắng
Cỡ LensD50mm
Chiều cao 1 tầng41mm
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngNgoài trời
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối430g
Đường kính tổng thể50mm
Chiều dài tổng thể461mm