Đèn tháp Qlight QT50MLF-1-110-R
  • 1 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 110VAC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QT50MLF-1-110-R
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QT50MLF-1-110-R 1 tầng 110VAC D50
Bảng thông số kỹ thuật của: QT50MLF-1-110-R
ModelQT50MLF-1-110-R
Điện áp110VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng1 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD50mm
Chiều cao 1 tầng41mm
Môi trường hoạt độngNgoài trời
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối110g
Đường kính tổng thể50mm
Chiều dài tổng thể95mm