Đèn tháp Qlight QT56MCL-BZ-24
  • 90dB
  • 1 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 24VDC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QT56MCL-BZ-24
Giá cũ: 1.371.590 ₫
1.246.900 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QT56MCL-BZ-24 1 tầng 24VDC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: QT56MCL-BZ-24
ModelQT56MCL-BZ-24
Điện áp24VDC
Số tầng1 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Âm lượng (tại 1m)90dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmNo
Phụ kiện mua rờiKhông có
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu hổ phách, Màu xanh da trời, Lục lam, Màu xanh lá, Màu tím, Màu đỏ,   Màu trắng [...]
Cỡ LensD56mm
Chiều cao 1 tầng99mm
Số âm thanh1
Loại âm thanhBuzzer
Điều chỉnh âm lượngKhông
Màu thânXám nhạt
Chất liệu LensNhựa
Chất liệu vỏNhôm
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào PNP
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (dùng đế)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối480g
Đường kính tổng thể59mm
Chiều dài tổng thể312mm