Đèn tháp Qlight QT70L-4-220-RAGB-QLA24
  • 4 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 220VAC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QT70L-4-220-RAGB-QLA24
Giá cũ: 1.100 ₫
1.000 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QT70L-4-220-RAGB-QLA24 4 tầng 220VAC D70
Bảng thông số kỹ thuật của: QT70L-4-220-RAGB-QLA24
ModelQT70L-4-220-RAGB-QLA24
Điện áp220VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng4 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QLA24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QLA24
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời
Cỡ LensD70mm
Chiều cao 1 tầng56mm
Màu thânMàu đen
Chất liệu LensNhựa
Chất liệu vỏNhựa
Chất liệu cột đènNhôm
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp gá
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngNgoài trời
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối640g
Đường kính tổng thể70mm
Chiều dài tổng thể405mm