Đèn tháp Qlight QT70L-4-220-RAGB-SZ24
  • 4 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 220VAC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QT70L-4-220-RAGB-SZ24
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QT70L-4-220-RAGB-SZ24 4 tầng 220VAC D70
Bảng thông số kỹ thuật của: QT70L-4-220-RAGB-SZ24
ModelQT70L-4-220-RAGB-SZ24
Điện áp220VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng4 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: SZ24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: SZ24
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời
Cỡ LensD70mm
Chiều cao 1 tầng56mm
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Tùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu sắc
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngNgoài trời
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối640g
Đường kính tổng thể70mm
Chiều dài tổng thể405mm