Đèn tháp Qlight QT70L-BZ-2-12-RG-LB24
  • 90dB
  • 2 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 12VDC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QT70L-BZ-2-12-RG-LB24
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QT70L-BZ-2-12-RG-LB24 2 tầng 12VDC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: QT70L-BZ-2-12-RG-LB24
ModelQT70L-BZ-2-12-RG-LB24
Điện áp12VDC
Số tầng2 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Âm lượng (tại 1m)90dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: LB24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: LB24
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Cỡ LensD70mm
Chiều cao 1 tầng56mm
Số âm thanh1
Loại âm thanhPi Pi slow
Điều chỉnh âm lượng
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP, Tùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu s  ắc [...]
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối580g
Đường kính tổng thể70mm
Chiều dài tổng thể349mm