Đèn tháp Qlight QT70L-BZ-4-220-RAGB-SL24
  • 90dB
  • 4 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 220VAC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QT70L-BZ-4-220-RAGB-SL24
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QT70L-BZ-4-220-RAGB-SL24 4 tầng 220VAC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: QT70L-BZ-4-220-RAGB-SL24
ModelQT70L-BZ-4-220-RAGB-SL24
Điện áp220VAC
Số tầng4 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Âm lượng (tại 1m)90dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: SL24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: SL24
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời
Cỡ LensD70mm
Chiều cao 1 tầng56mm
Số âm thanh1
Loại âm thanhPi Pi slow
Điều chỉnh âm lượng
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối740g
Đường kính tổng thể70mm
Chiều dài tổng thể461mm