Đèn tháp Qlight QT70L-WM-2-24-RG-SZ24
  • 85dB
  • 2 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 24VDC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QT70L-WM-2-24-RG-SZ24
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QT70L-WM-2-24-RG-SZ24 2 tầng 24VDC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: QT70L-WM-2-24-RG-SZ24
ModelQT70L-WM-2-24-RG-SZ24
Điện áp24VDC
Số tầng2 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: SZ24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: SZ24
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Cỡ LensD70mm
Chiều cao 1 tầng56mm
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Tùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu sắc
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối690g
Đường kính tổng thể70mm
Chiều dài tổng thể343mm