Đèn tháp Qlight QT70L-WM-3-12-RAG-QLA24
  • 85dB
  • 3 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 12VDC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QT70L-WM-3-12-RAG-QLA24
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QT70L-WM-3-12-RAG-QLA24 2 tầng 12VDC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: QT70L-WM-3-12-RAG-QLA24
ModelQT70L-WM-3-12-RAG-QLA24
Điện áp12VDC
Số tầng3 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QLA24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QLA24
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá
Cỡ LensD70mm
Chiều cao 1 tầng56mm
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối760g
Đường kính tổng thể70mm
Chiều dài tổng thể399mm