Đèn tháp Qlight QT70L-WM-4-12-RAGB-QL24
  • 85dB
  • 4 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 12VDC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QT70L-WM-4-12-RAGB-QL24
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QT70L-WM-4-12-RAGB-QL24 4 tầng 12VDC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: QT70L-WM-4-12-RAGB-QL24
ModelQT70L-WM-4-12-RAGB-QL24
Điện áp12VDC
Số tầng4 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QL24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QL24
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời
Cỡ LensD70mm
Chiều cao 1 tầng56mm
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối840g
Đường kính tổng thể70mm
Chiều dài tổng thể455mm