Đèn tháp Qlight QT70LF-1-110-R-QLA24
  • 1 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 110VAC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QT70LF-1-110-R-QLA24
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QT70LF-1-110-R-QLA24 1 tầng 110VAC D70
Bảng thông số kỹ thuật của: QT70LF-1-110-R-QLA24
ModelQT70LF-1-110-R-QLA24
Điện áp110VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng1 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QLA24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QLA24
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD70mm
Chiều cao 1 tầng56mm
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngNgoài trời
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối420g
Đường kính tổng thể70mm
Chiều dài tổng thể237mm