Đèn tháp Qlight QT70LF-BZ-2-12-RG-LW24
  • 90dB
  • 2 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 12VDC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QT70LF-BZ-2-12-RG-LW24
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QT70LF-BZ-2-12-RG-LW24 2 tầng 12VDC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: QT70LF-BZ-2-12-RG-LW24
ModelQT70LF-BZ-2-12-RG-LW24
Điện áp12VDC
Số tầng2 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Âm lượng (tại 1m)90dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: LW24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: LW24
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Cỡ LensD70mm
Chiều cao 1 tầng56mm
Số âm thanh1
Loại âm thanhPi Pi slow
Điều chỉnh âm lượng
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối580g
Đường kính tổng thể70mm
Chiều dài tổng thể349mm