Đèn tháp Qlight QT70LF-BZ-2-220-RG-QZ24
  • 90dB
  • 2 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 220VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QT70LF-BZ-2-220-RG-QZ24
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QT70LF-BZ-2-220-RG-QZ24 2 tầng 220VAC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: QT70LF-BZ-2-220-RG-QZ24
ModelQT70LF-BZ-2-220-RG-QZ24
Điện áp220VAC
Số tầng2 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QZ24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QZ24
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Cỡ LensD70mm
Chiều cao 1 tầng56mm
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối590g
Đường kính tổng thể70mm
Chiều dài tổng thể349mm