Đèn tháp Qlight QT70LF-BZ-4-12-RAGB
  • 90dB
  • 4 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 12VDC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QT70LF-BZ-4-12-RAGB
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QT70LF-BZ-4-12-RAGB 4 tầng 12VDC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: QT70LF-BZ-4-12-RAGB
ModelQT70LF-BZ-4-12-RAGB
Điện áp12VDC
Số tầng4 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmNo
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời
Cỡ LensD70mm
Chiều cao 1 tầng56mm
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp lỗ (dùng thanh đỡ)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối730g
Đường kính tổng thể70mm
Chiều dài tổng thể461mm