Đèn tháp Qlight QT70LF-BZ-4-220-RAGB-LB24
  • 90dB
  • 4 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 220VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QT70LF-BZ-4-220-RAGB-LB24
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QT70LF-BZ-4-220-RAGB-LB24 4 tầng 220VAC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: QT70LF-BZ-4-220-RAGB-LB24
ModelQT70LF-BZ-4-220-RAGB-LB24
Điện áp220VAC
Số tầng4 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: LB24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: LB24
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời
Cỡ LensD70mm
Chiều cao 1 tầng56mm
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối740g
Đường kính tổng thể70mm
Chiều dài tổng thể461mm