Đèn tháp Qlight QT70LF-WA-1-12-R-QZ24
  • 85dB
  • 1 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 12VDC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QT70LF-WA-1-12-R-QZ24
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QT70LF-WA-1-12-R-QZ24 1 tầng 12VDC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: QT70LF-WA-1-12-R-QZ24
ModelQT70LF-WA-1-12-R-QZ24
Điện áp12VDC
Số tầng1 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Âm lượng (tại 1m)85dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QZ24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QZ24
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD70mm
Chiều cao 1 tầng56mm
Số âm thanh5
Loại âm thanhBeep intermittent, Door chime, Phone ring, PI.PI.PI short, Tripping be  at [...]
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối620g
Đường kính tổng thể70mm
Chiều dài tổng thể287mm