Đèn tháp Qlight QT70LF-WA-1-24-R
  • 85dB
  • 1 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 24VDC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QT70LF-WA-1-24-R
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QT70LF-WA-1-24-R 1 tầng 24VDC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: QT70LF-WA-1-24-R
ModelQT70LF-WA-1-24-R
Điện áp24VDC
Số tầng1 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Âm lượng (tại 1m)85dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmNo
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD70mm
Chiều cao 1 tầng56mm
Số âm thanh5
Loại âm thanhBeep intermittent, Door chime, Phone ring, PI.PI.PI short, Tripping be  at [...]
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp lỗ (dùng thanh đỡ)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối620g
Đường kính tổng thể70mm
Chiều dài tổng thể287mm