Đèn tháp Qlight QT70LF-WM-3-24-RAG-SL24
  • 85dB
  • 3 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 24VDC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QT70LF-WM-3-24-RAG-SL24
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QT70LF-WM-3-24-RAG-SL24 2 tầng 24VDC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: QT70LF-WM-3-24-RAG-SL24
ModelQT70LF-WM-3-24-RAG-SL24
Điện áp24VDC
Số tầng3 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: SL24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: SL24
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá
Cỡ LensD70mm
Chiều cao 1 tầng56mm
Số âm thanh5
Loại âm thanhFor elise, Sweet home, Cuckoo’s waltz, Piano sonata, Turkish march
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp gá
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối760g
Đường kính tổng thể70mm
Chiều dài tổng thể399mm