Đèn tháp Qlight QT70LF-WS-1-24-R-SL24
  • 85dB
  • 1 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 24VDC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QT70LF-WS-1-24-R-SL24
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QT70LF-WS-1-24-R-SL24 1 tầng 24VDC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: QT70LF-WS-1-24-R-SL24
ModelQT70LF-WS-1-24-R-SL24
Điện áp24VDC
Số tầng1 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: SL24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: SL24
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD70mm
Chiều cao 1 tầng56mm
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp gá
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối620g
Đường kính tổng thể70mm
Chiều dài tổng thể287mm