Đèn tháp Qlight QT70LF-WS-2-12-RG
  • 85dB
  • 2 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 12VDC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QT70LF-WS-2-12-RG
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QT70LF-WS-2-12-RG 2 tầng 12VDC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: QT70LF-WS-2-12-RG
ModelQT70LF-WS-2-12-RG
Điện áp12VDC
Số tầng2 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmNo
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Cỡ LensD70mm
Chiều cao 1 tầng56mm
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp lỗ (dùng thanh đỡ)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối690g
Đường kính tổng thể70mm
Chiều dài tổng thể343mm