Đèn tháp Qlight QT70ML-WA-3-24-RAG
  • 85dB
  • 3 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 24VDC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QT70ML-WA-3-24-RAG
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QT70ML-WA-3-24-RAG 3 tầng 24VDC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: QT70ML-WA-3-24-RAG
ModelQT70ML-WA-3-24-RAG
Điện áp24VDC
Số tầng3 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Âm lượng (tại 1m)85dB
Cỡ LensD70mm
Chiều cao 1 tầng56mm
Số âm thanh5
Loại âm thanhBeep intermittent, Door chime, Phone ring, Tripping beat, PI.PI.PI sho  rt [...]
Điều chỉnh âm lượng
Chất liệu vỏNhựa
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Tùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu sắc
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối540g
Đường kính tổng thể70mm
Chiều dài tổng thể272mm