Đèn tháp Qlight QTC50L-5-24-RAGBW-LW18
  • 5 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 24VDC, 24VAC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QTC50L-5-24-RAGBW-LW18
Giá cũ: 1.371.590 ₫
1.246.900 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QTC50L-5-24-RAGBW-LW18 5 tầng 24VAC/DC D50
Bảng thông số kỹ thuật của: QTC50L-5-24-RAGBW-LW18
ModelQTC50L-5-24-RAGBW-LW18
Điện áp24VDC, 24VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng5 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: LW18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: LW18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời, Màu trắng
Cỡ LensD50mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp gá
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngNgoài trời
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối690g
Đường kính tổng thể50mm
Chiều dài tổng thể504mm