Đèn tháp Qlight QTC60L-2-24-RG-QLA18
  • 2 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 24VDC, 24VAC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QTC60L-2-24-RG-QLA18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QTC60L-2-24-RG-QLA18 2 tầng 24VAC/DC D60
Bảng thông số kỹ thuật của: QTC60L-2-24-RG-QLA18
ModelQTC60L-2-24-RG-QLA18
Điện áp24VDC, 24VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng2 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QLA18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QLA18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Cỡ LensD60mm
Chiều cao 1 tầng50mm
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngNgoài trời
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối520g
Đường kính tổng thể60mm
Chiều dài tổng thể402mm