Đèn tháp Qlight QTC60L-3-24-RAG-LB18
  • 3 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 24VDC, 24VAC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QTC60L-3-24-RAG-LB18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QTC60L-3-24-RAG-LB18 3 tầng 24VAC/DC D60
Bảng thông số kỹ thuật của: QTC60L-3-24-RAG-LB18
ModelQTC60L-3-24-RAG-LB18
Điện áp24VDC, 24VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng3 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: LB18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: LB18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá
Cỡ LensD60mm
Chiều cao 1 tầng50mm
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngNgoài trời
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối600g
Đường kính tổng thể60mm
Chiều dài tổng thể452mm