Đèn tháp Qlight QTC60L-USB-BZ-3-RAG-SL18
  • 90dB
  • 3 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 5VDC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QTC60L-USB-BZ-3-RAG-SL18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QTC60L-USB-BZ-3-RAG-SL18 3 tầng kết nối USB có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: QTC60L-USB-BZ-3-RAG-SL18
ModelQTC60L-USB-BZ-3-RAG-SL18
Điện áp5VDC
Số tầng3 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Âm lượng (tại 1m)90dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: SL18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: SL18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá
Cỡ LensD60mm
Chiều cao 1 tầng50mm
Số âm thanh5
Loại âm thanhBuzzer
Chất liệu vỏNhựa
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngTùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu sắc, Giá đỡ có thể điều chỉnh (0 đến 180  độ) [...]
Giao diện truyền thôngUSB
Phương pháp lắp đặtLắp gá
Kiểu kết nốiĐầu nối USB loại A
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Đường kính tổng thể60mm
Chiều dài tổng thể535mm