Đèn tháp Qlight QTC60LF-4-24-RAGB-SL18
  • 4 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 24VDC, 24VAC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QTC60LF-4-24-RAGB-SL18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QTC60LF-4-24-RAGB-SL18 4 tầng 24VAC/DC D60
Bảng thông số kỹ thuật của: QTC60LF-4-24-RAGB-SL18
ModelQTC60LF-4-24-RAGB-SL18
Điện áp24VDC, 24VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng4 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: SL18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: SL18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời
Cỡ LensD60mm
Chiều cao 1 tầng50mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngNgoài trời
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối690g
Đường kính tổng thể60mm
Chiều dài tổng thể502mm