Đèn tháp Qlight QTC60LF-BZ-3-12-RAG-QZ18
  • 85dB
  • 3 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 12VDC, 12VAC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QTC60LF-BZ-3-12-RAG-QZ18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QTC60LF-BZ-3-12-RAG-QZ18 3 tầng 12VAC/DC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: QTC60LF-BZ-3-12-RAG-QZ18
ModelQTC60LF-BZ-3-12-RAG-QZ18
Điện áp12VDC, 12VAC
Số tầng3 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Âm lượng (tại 1m)85dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QZ18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QZ18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá
Cỡ LensD60mm
Chiều cao 1 tầng50mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Số âm thanh1
Loại âm thanhBoth prolonged (beep, beep)
Điều chỉnh âm lượng
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối600g
Đường kính tổng thể60mm
Chiều dài tổng thể487mm